Ban Chấp Hành cùng toàn thể Cộng Đoàn
Đức Mẹ Mông Triệu Anaheim
Giáo Xứ Saint Boniface
CHÂN THÀNH TRI ÂN
Linh Mục Giuse Trần Văn Kiểm
Đã tận tình phục vụ Cộng Đoàn chúng con trong năm qua
Nguyện xin Thiên Chúa và Đức Mẹ Mông Triệu
luôn gìn giữ Cha trong thiên chức Linh Mục
***†***
Hành Trình Phục Vụ
Trên đây là những hình ảnh sinh hoạt cộng đoàn được thâu thập và đăng tải nhằm gợi nhớ những kỷ niệm của các cộng đoàn với cha, Linh Mục Giuse Trần Văn Kiểm. Qua đó, chúng ta cùng cầu chúc cho cha trên hành trình mới. Nếu quý vị nào không muốn sự hiện diện của mình trên những tấm hình được đăng, xin vui lòng góp ý với ban trang nhà qua email: info@cddmmtanaheim.org để bỏ hình xuống.
Chân Thành Cảm Ơn